Dar e Salaam Water Sepply § Sanitation Astherity
1SO 9001:2015 Certified

TAARIFA MUHIMU *
MUENDELEZO WA DAWASA MTAA KWA MTAA

SASA NI WILAYA YA KINONDONI

Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA) inawataarifu
Wananchi kuwa awamu ya pili ya zoezi la DAWASA Mtaa kwa Mtaa inaanza Septemba
19 hadi 21, 2024 katika Wilaya ya Kinondoni katika Kata za Wazo na Goba.

Kupitia zoezi hili litahusisha uwepo wa Dawati la Huduma kwa Mteja katika eneo la
Mivumoni katika Tanki la Maji Wazo mkabala na Viva Supermarket

DAWASA inawaalika Wananchi wa Mitaa ifuatayo:

Madale, Mivumoni, Nakasangwe, Kisanga, Kilimahewa, Lalacha, Modemba,
Uwanja wa Nike, Kwa bedui, Makirikiri, Kazi moto, Transforma, Sandawe,
Nuru njema, Kaza roho, Uzunguni na Tegeta A.
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Kwa mawasiliano zaidi tupigie 0800110064 (Bure) na
0735 202 121 WhatsApp tu.

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano

o QOO




